°♥♥° Nơi hội ngộ của những trái tim yêu KhangVy - HàngLục - JEANLULU °♥♥°

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
:: FC KhangVy::

Share|

[Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp
yeukhangvy_89
Mod
yeukhangvy_89

[Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai Empty
Bài gửiTiêu đề: [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai Icon_minitimeSat Sep 24, 2011 9:18 pm

Xin chào,

Thay mặt Ban Quản Lý Forum (BQL) cùng toàn thể các thành viên chính thức của đại gia đình Khang Vy (Hàng Lục), mình xin thông báo để các bạn khách vãng lai được biết là kể từ ngày 24/9/2011, Forum Khang Vy sẽ giới hạn thành viên của forum bằng cách, tất cả nội dung của forum ngoại trừ topic Thông báo của Ban Quản lý Forum dành cho khách vãng lai đều bị khóa đối với khách vãng lai và thậm chí cả những khách vãng lai sau khi đã đăng kí thành viên của forum. Nội dung của forum chỉ được xem bởi những thành viên thuộc nhóm Thành viên chính thức. Để trở thành thành viên chính thức của forum, bạn phải trải qua một cuộc "sát hạch đầu vào" để xem bạn có thực sự thích hợp để gia nhập đại gia đình này không. Lý do BQL đưa ra yêu cầu này chủ yếu để nâng cao chất lượng thành viên của forum. BQL không cần forum "đạt kỉ lục" về số lượng thành viên đăng kí mà quan trọng là ở chất lượng mỗi thành viên. Việc hạn chế này là để quản lý tốt hơn forum, ngăn chặn những thành viên "không thiện chí" gây rối và những lý do linh tinh khác sẽ đc đề cập tới nếu sau này khi có xảy ra.

Các bạn có nhu cầu gia nhập forum vui lòng đăng kí tài khoản. Sau khi đăng kí, các bạn vui lòng để lại cách thức liên lạc (post bài ngay bên dưới đây) để BQL liên lạc làm một cuộc "thí nghiệm" với các bạn xem các bạn có thích hợp gia nhập forum không. Nếu các bạn lọt qua được cuộc "sát hạch", chào mừng các bạn trở thành thành viên chính thức của đại gia đình FKV

Sau khi trở thành thành viên chính thức, các bạn vui lòng vào Topic Khai báo lý lịch , soi hình (Nếu có) giới thiệu bản thân để chính thức qua ải cuối cùng, bước vào đại gia đình khang vy
Nếu sau 3 ngày kể từ khi bạn đăng kí vào Forum mà chưa làm bài sát hạch và khai báo lí lịch thì sẽ bị ban nick.
Thay mặt BQL forum,
Yeukhangvy_89
duongxuan

duongxuan

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai Icon_minitimeSat Sep 24, 2011 9:57 pm

ý kiến hay à na, x ủng hộ 2 tay :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
yeu_khang_vy

yeu_khang_vy

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai Icon_minitimeMon Sep 26, 2011 2:56 pm

mình đã đăng kí là thành viên vào ngày 5/9 rồi....vậy bây giờ có cần làm bài sát hạch không ?
yeukhangvy_89
Mod
yeukhangvy_89

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai Icon_minitimeMon Sep 26, 2011 3:05 pm

Thấy bạn vô forum lâu rồi nhưng do bạn ko comment nên tụi mình rất khó xác định..

Vì vậy cho nên bạn làm bài sát hạch đi, nếu thực sự là fan Khang Vy thì ko có gì khó đâu..

Câu trả lời bạn có thể send qua cho admin hoặc đơn cử là mình
aichauc1@yahoo.com

Mong bạn hiểu. Thân mến.
yeu_khang_vy

yeu_khang_vy

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai Icon_minitimeMon Sep 26, 2011 9:08 pm

ủa sao mình không thấy cái đề bài sát hạch vậy, mình muốn làm để được làm thành viên chính thức mà...mình không muốn bị out đâu...huhu
Sunnie♥KhangVy
Mod
Sunnie♥KhangVy

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai Icon_minitimeMon Sep 26, 2011 9:11 pm

yeu_khang_vy đã viết:
ủa sao mình không thấy cái đề bài sát hạch vậy, mình muốn làm để được làm thành viên chính thức mà...mình không muốn bị out đâu...huhu
https://jeanlulu.forumvi.com/t125p10-topic#2116
Vào đây nè bạn..
trả lời xong gởi qua cho nik của YTV tỷ hoặc của mình, hoặc của admin...
Ở đó có ghi đành đủ
Khách vi
Khách viếng thăm
Anonymous

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai Icon_minitimeMon Sep 26, 2011 9:27 pm

mình cuõng qua kỳ sát hạnh cũng khai báo lý lịch ròi, mà sao mình không vào được forum vậy các bạn, giúp mình vói nghe, địa chỉ yahoo của mình
chi313177@yahoo.com
cảm ơn các bạn nhiều
yongseo

yongseo

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai Icon_minitimeTue Sep 27, 2011 12:11 am

Cac mods cho minh xin cac cau hoi cho ky thi sat hach.

Cam on cac ban nhieu!!!
yeukhangvy_89
Mod
yeukhangvy_89

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai Icon_minitimeTue Sep 27, 2011 7:37 am

yongseo đã viết:
Cac mods cho minh xin cac cau hoi cho ky thi sat hach.

Cam on cac ban nhieu!!!

Bạn vào đây để làm bài sát hạch nhé: https://jeanlulu.forumvi.com/t125-topic

Sau đó có thể gửi qua email cho mình aichauc1@yahoo.com, hoặc mail cho sunnie và admin, đều đã có địa chỉ trong topic ấy rồi đó.

Thân mến!.
yeu_khang_vy

yeu_khang_vy

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai Icon_minitimeTue Sep 27, 2011 2:37 pm

đường link bạn đưa mình vào rồi nhưng nó bảo chỉ có người được giao quyền mới vào được...sao thế?
Sunnie♥KhangVy
Mod
Sunnie♥KhangVy

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai Icon_minitimeTue Sep 27, 2011 5:33 pm

Yeu_khang_Vy...
Bạn pm cho mềnh...vào nick chat đi...
traitimem_luonhuongveanh11761
rồi mi đưa cho bạn 20 câu hỏi đó...
Okie...
mia_yoom

mia_yoom

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai Icon_minitimeFri Sep 30, 2011 4:56 pm

mình cũng ko có vào được đó bạn ơi :D
Bạn có thể gửi câu hỏi qua PM ở forum cho mình ko? Thanks nhé~
Sunnie♥KhangVy
Mod
Sunnie♥KhangVy

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai Icon_minitimeFri Sep 30, 2011 6:14 pm

Mình pm cho bạn rồi...Nếu nhưu bạn muốn có bài sát hạch...thì pm cho mình..Okie.
mia_yoom

mia_yoom

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai Icon_minitimeFri Sep 30, 2011 8:07 pm

mình PM cho bạn rồi á (:
còn mình thì ko thấy PM nào của bạn cho mình hết XD
Sunnie♥KhangVy
Mod
Sunnie♥KhangVy

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai Icon_minitimeFri Sep 30, 2011 8:13 pm

Okie...chờ mình tí..:X
likeKhangVycute

likeKhangVycute

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai Icon_minitimeThu Oct 27, 2011 11:33 am

Chào các mod,mình vừa đăng kí là thành viên của khangvy,mà diễn đàn buộc phải làm baì sát hạch thì mới được làm thành viên chính thức, mong các mod gửi mấy câu hỏi đó cho mình.Cảm ơn các mod nhìu.
OFF
Mod

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai Icon_minitimeThu Oct 27, 2011 12:35 pm

Bạn chịu khó đợi tí nha , đợi Mod Sunnie online teeth teeth .
Sunnie♥KhangVy
Mod
Sunnie♥KhangVy

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai Icon_minitimeThu Oct 27, 2011 6:55 pm

Đây...tớ onl đây...ai muốn gì??
Pm cho tớ...thông cảm :))...dạo này bận bịu luyện phim nên onl trễ..
Bây giờ thì okie :D
likeKhangVycute

likeKhangVycute

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai Icon_minitimeThu Oct 27, 2011 9:55 pm

Chào bạn Sunnie, cho mình xin mấy câu hỏi sát hạch nhé.Chờ bạn trả lời sáng giờ nè.Cám ơn nhìu.
Sunnie♥KhangVy
Mod
Sunnie♥KhangVy

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai Icon_minitimeThu Oct 27, 2011 10:15 pm

Sorry bạn likekhangvycute nhé..
mình gởi rồi đấy...
trả lời đi
likeKhangVycute

likeKhangVycute

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai Icon_minitimeThu Oct 27, 2011 10:47 pm

Sorry, cho mình hỏi chút bạn gửi ở đâu zậy .Sao mình mở meo k thấy?.Nếu mình trả lời xong thì phải gửi ở đâu ?.Thank.
Sunnie♥KhangVy
Mod
Sunnie♥KhangVy

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai Icon_minitimeFri Oct 28, 2011 1:07 pm

mình gởi vào hộp mail mà bạn pm cho mình kìa...Trả lời tại đó lun bạn
gaubongtocxu

gaubongtocxu

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai Icon_minitimeSun Nov 06, 2011 10:34 pm

bạn ơi, cho mình hỏi xí nha, cách làm bài thế nào vậy bạn, thanks bạn !
Yahoo của mình là chuotcon_lovely_17.
riverflowintoyou

riverflowintoyou

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai Icon_minitimeSat Nov 19, 2011 5:22 am

hello moderators:
cac ban co the nao pm hay la email cho minh ban sach hach duoc khong? email cua minh la riverflowintoyou@gmail.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai [Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai Icon_minitime

[Thông Báo] Lời nhắn của BQT Forum dành cho khách vãng lai

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang